Sana Pinatay Mo Na Lang Ako – Kimpoy Feliciano

Kimpoy Feliciano – Sana Pinatay Mo Na Lang Ako Lyrics

Mukhang, mukhang sira-ulo yang bago mo
Mukhang hindi pa sya naliligo
Mukhang limot niya ding magsipilyo
Bakit naman pinagpalit mo ako?

Mukhang makakasapak na naman ako
Mukhang kailangan ko ang awat nyo
Mukang nagdidilim ang mata ko
Utang na loob pigilan nyo ako

Chorus:
O kay sakit namang pag-ibig to
Bakit niloko mo
Sana pinatay mo na lang ako
O kay sakit naman ng torture mo
Sa hangal na puso ko
Sana pinatay mo nalang ako
O kay sakit kapag nalaman mo
Na sa halimaw ka pinagpalit ng mahal mo

Ang sama, ang sama-sama naman ng biro mo
Akala ko mahal mo rin ako
Katulad ng pagmamahal sa’yo
Mali pala, mali ang hinala ko

At love, inubos mo ang laman ng wallet ko
Para masunod lahat ng luho mo
Bakit mo ako ginanito
Pakibalik naman ang brand new iPhone ko

Chorus:
O kay sakit namang pag-ibig to
Bakit niloko mo
Sana pinatay mo na lang ako
O kay sakit naman ng torture mo
Sa hangal na puso ko
Sana pinatay mo nalang ako
O kay sakit kapag nalaman mo
Na sa halimaw ka pinagpalit ng mahal mo

Chorus:
O kay sakit namang pag-ibig to
Bakit niloko mo
Sana pinatay mo na lang ako
O kay sakit naman ng torture mo
Sa hangal na puso ko
Sana pinatay mo nalang ako
O kay sakit kapag nalaman mo
Na sa halimaw ka pinagpalit ng mahal mo

O kay sakit kapag nalaman mo
Na sa halimaw ka pinagpalit ng mahal mo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *