Jerome John Hughes – Pagbigyan Ang Puso Lyrics

Magmula nang tayo ay nagkalayo
Mga pangako tuluyan nang naglaho
Pinilit kong iwanan
At limutin ang lahat
Pagkat walang magagawa

Kahit pa malayo ka sa piling ko
Ikaw pa rin ang hinahanap-hanap ko
At kahit pa nalaman kong may kasama kang iba
Ikaw pa rin sa puso ko
Bumabalik ako ngayon sa ‘yo

Sana maramdaman mong mahal pa rin kita
Sana maniwala kang di ka na mag-iisa
Dalangin at pangarap ko
Ako’y muling mayakap mo
Sana pagbigyan ang puso ko

Marahil mahihirapang balikan
Ang dating pag-ibig na naramdaman
Ngunit kung mayron pang naiwan sa iyo
Pag-ibig ko sa puso mo
Ako ay babalik ngayon sa iyo

Sana maramdaman mong mahal pa rin kita
Sana maniwala kang ‘di ka na mag-iisa
Dalangin at pangarap ko
Ako’y muling mayakap mo
Sana pagbigyan ang puso ko

Sana maramdaman mong mahal pa rin kita
Sana maniwala kang ‘di ka na mag- iisa
Dalangin at pangarap ko
Ako’y muling mayakap mo
Sana pagbigyan ang puso ko

Sana pagbigyan ang puso ko

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error

Enjoying the music? Please spread the word :)